[VN-ROM ONEUI 2.5] S10 G97XX-9DTJA-v19 Official | Stable | 2020-11-01

songochym

Thành viên mới
Thành Viên
2/2/18
78
26
18
23
Hệ máy
Galaxy S8+
Các bác giúp em với, 2 năm rồi em mới dùng lại Samsung, hiện em đang dùng S10 exynos, em mới mua lại 1 người dùng khác
Nó đang ở rom bác VanChuc, ko có Magisk mà khi mở app Fastmobile của Tech thì lại báo đã root ko vào đc
Giờ e muốn đổi sang rom mới nhất của bác XuanHoa thì phải làm thế nào cho đúng ạ e cảm ơn ạ

xuantran208

Moderators
Nhân viên
Moderators
Thành Viên
17/6/16
5,188
9,071
113
34
Hồ Chí Minh City
Hệ máy
Samsung Galaxy
Các bác giúp em với, 2 năm rồi em mới dùng lại Samsung, hiện em đang dùng S10 exynos, em mới mua lại 1 người dùng khác
Nó đang ở rom bác VanChuc, ko có Magisk mà khi mở app Fastmobile của Tech thì lại báo đã root ko vào đc
Giờ e muốn đổi sang rom mới nhất của bác XuanHoa thì phải làm thế nào cho đúng ạ e cảm ơn ạ
Máy s10 n10 hàn độ 2 sim thì chỉ xài dc rom cook lúc độ rom thôi..xài cook khác or odin về lại stock là mất sóng đó...ở yên bản cook độ đó đi bác

Gửi từ SM-N976N của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

songochym

Thành viên mới
Thành Viên
2/2/18
78
26
18
23
Hệ máy
Galaxy S8+
Máy s10 n10 hàn độ 2 sim thì chỉ xài dc rom cook lúc độ rom thôi..xài cook khác or odin về lại stock là mất sóng đó...ở yên bản cook độ đó đi bác

Em tưởng là copy zip xong flash twrp là dc ạ
vì ngày xưa em dùng S8 hàn nhảy từ rom trên xda qua rom bác VanChuc vẫn ok mà bác
ở yên bản này ko có magisk nên em ko biết xử lý vụ mở app Techcombank kiểu gì ý, nó báo đã root mà ko có magisk nên ko hide đc @@

xuantran208

Moderators
Nhân viên
Moderators
Thành Viên
17/6/16
5,188
9,071
113
34
Hồ Chí Minh City
Hệ máy
Samsung Galaxy
Em tưởng là copy zip xong flash twrp là dc ạ
vì ngày xưa em dùng S8 hàn nhảy từ rom trên xda qua rom bác VanChuc vẫn ok mà bác
ở yên bản này ko có magisk nên em ko biết xử lý vụ mở app Techcombank kiểu gì ý, nó báo đã root mà ko có magisk nên ko hide đc @@
Cài magisk manager vô coi sao bác

songochym

Thành viên mới
Thành Viên
2/2/18
78
26
18
23
Hệ máy
Galaxy S8+
Cài magisk manager vô coi sao bác

Huhu bác ơi nãy em cài twrp thành côg, mở lên xong format rồi full wipe, sau đó copy rom vào flash, cài đặt rom xog reboot lại thì cứ nhảy lại vào twrp :((((((

songochym

Thành viên mới
Thành Viên
2/2/18
78
26
18
23
Hệ máy
Galaxy S8+
Rom này chỉ dành cho máy F... Máy N hiện tại chưa support nhé bác