Thủ thuật Hướng dẫn cài đặt Appvn - Kho ứng dụng miễn phí tốt nhất trên Samsung , Android

Anm

Thành viên mới
VIP
5/6/14
3,746
4,248
113
samsungviet.vn
Hệ máy
Galaxy Note 5

Hôm nay , mình xin hướng dẫn anh em thủ thuật cài Appvn - Kho ứng dụng miễn phí cho tất cả các thiết bị Samsung , Android . Với việc cài đặt kho ứng dụng này bạn sẽ tải được tất cả ứng dụng miễn phí hoặc trả phí trên Play Store một cách vô cùng thuận lợi mà không mất bất kỳ một chi phí nào , ngoài ra bạn có thể cập nhập các ứng dụng hoặc trò chơi ngay tại kho ứng dụng này . Đây là một trong ứng dụng mà theo mình nghĩ bất kỳ ứng người dùng Samsung , Android nào cũng nên cài .

Sau đây mình sẽ hướng dẫn anh em cách cài đặt

1/ Anh em mở thiết bị của mình nên ( smartphone hoặc tabet ) truy cập vào Cài đặt > Bảo mật và đánh dấu vào các dòng như hình dưới nhé .

2/ Mở trình duyệt web trong thiết bị của mình nên ( ở đây mình dùng Chrome ) đánh địa chỉ appvn.com/a

Sau khi vào được website của Appvn.com , bạn tiến hành tìm ứng dụng Appvn ở khu vực tìm kiếm của web . Sau đó click tải nhanh hoặc tải thưởng để tải ứng dụng này về máy .

3/ Các bước cài đặt bạn chỉ cần ấn đồng ý hết nhé kể cả có hiện bảng cảnh báo gì .

Bạn chỉ cần ấn cài đặt và tiếp tục là OK
4/ Vậy là bạn đã cài xong Appvn , nên đăng ký một tài khoản để quản lý việc tải ứng dụng của mình nhé . Đặc biệt là các ứng dụng trả phí đều được miễn phí ở Appvn nhé , bạn hãy tải ngay một ứng dụng trả phí nào ở Play Store trên Appvn để thử nhé .:)

Chúc các bạn cài đặt thành công và sử dụng vui vẻ nhé .
SAMSUNGVIET​

tanvinh

Thành viên mới
28/11/14
60
3
8
36
cho mình hỏi ứng dụng nào ghi âm cuộc gọi chiều đến và chiều đi tiện lợi nhất cho note4 ? xin giúp đỡ và cám ơn lắm !

mtxxx3855

Thành viên mới
22/11/15
3
0
1
33
Hệ máy
G950N
Cho nó quyền root rồi nó tự tải và cài cả mớ app rác....

ndavid

Thành viên mới
18/1/16
25
12
3
36
Hệ máy
Galaxy s4
Thanks

Gửi từ SM-N950F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk